



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA TUME YA TAIFA YA UCHAGUZI



TAASISI/ASASI ZILIZOPATA VIBALI VYA KUTOA ELIMU YA MPIGA KURA KUELEKEA UCHAGUZI MKUU 2020 KWA TANZANIA ZANZIBAR

Kifungu cha 4C cha Sheria ya Taifa ya Uchaguzi, Sura ya 343 kinaipa mamlaka Tume ya Taifa ya Uchaguzi kutoa Elimu ya Mpiga Kura nchi nzima, kuratibu na kusimamia Taasisi/Asasi na watu wanaotaka kutoa Elimu hiyo.

Tume ilizialika Taasisi/Asasi zinazotaka kutoa Elimu ya Mpiga Kura kupitia vyombo mbalimbali vya habari mnamo mwezi Novemba, 2019 kutuma maombi. Mwisho wa kuwasilisha maombi hayo ilikuwa tarehe 20 Januari, 2020.

Baada ya uhakiki na upembuzi wa maombi yaliyopokelewa, Taasisi/Asasi zifuatazo zimekidhi vigezo na hivyo kustahili kupewa vibali kwa ajili ya kutoa Elimu ya Mpiga Kura kwa upande wa Tanzania Zanzibar:-

Na.	JINA LA TAASISI /ASASI YA KIRAIA	ANUANI
1	JUMUIYA YA WANAWAKE WENYE ULEMAVU ZANZIBAR (JUWAUZA)	S.L.P 1731 AMANI KWA WAZEE ZANZIBAR
2	PEMBA ASSOCIATION FOR CIVIL SOCIETY ORGANISATION	S.L.P 275 PEMBA, MUHARITANI CHAKE CHAKE
3	SHIRIKISHO LA MICHEZO YA VIZIWI ZANZIBAR	S.L.P 29 ZANZIBAR, KILIMANI KARIBU NA GEREZA LA MAHABUSU KILIMANI
4	TANZANIA WOMEN POLITICAL ENHANCEMENT NETWORK ZANZIBAR ZONE (TWOPENZZ)	S.L.P 455, ZANZIBAR ZONE
5	UMOJA WA MADEREVA NA UTINGO ZANZIBAR (UMUZA)	S. L. P. 4844 ZANZIBAR, KILIMANI CHINI MKABALA NA KAMBI LA MAGEREZA
6	UMOJA WA UJIRANI MWEMA ZANZIBAR (UJIMWEZA)	S. L. P. 1474 KARIAKOO - ZANZIBAR
7	ZANZIBAR FIGHTING AGAINST YOUTH CHALLENGES ORG	UWANJA WA NDEGE S.L.P 3190 ZANZIBAR

Tume inapenda kuzitaarifu Taasisi/Asasi hizo kufika kwenye Ofisi za Tume ya Uchaguzi ya Zanzibar (ZEC) zilizopo Mtaa wa Maisara, Zanzibar ili kuchukua vibali hivyo na kupata maelekezo mengine (Kitambulisho ni muhimu ili kuhudumiwa).

Tume ya Taifa ya Uchaguzi inazikumbusha Taasisi/Asasi hizo kuwa zitawajibika kujigharamia katika zoezi la kutoa Elimu ya Mpiga Kura.



Dkt. Wilson Mahera Charles
MKURUGENZI WA UCHAGUZI