



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

TUME YA TAIFA YA UCHAGUZI



TAARIFA KWA UMMA

KUHUSU KUSITISHWA KWA AJIRA ZA MUDA

Tume ya Taifa ya Uchaguzi inatoa taarifa ya utaratibu wa kuomba kazi za muda wakati wa Uboreshaji wa Daftari la Kudumu la Wapiga Kura. Itakumbukwa kuwa, Tume ilisitisha zoezi hilo tarehe 5 Mai, 2019.

Tume sasa inapenda kuwataarifu kuwa, zoezi hilo la ajira za muda litafanywa na Maafisa Waandikishaji katika Halmashauri za Majiji, Manispaa, Miji na Wilaya.

Ajira zitakazohusika ni za Waandishi wasaidizi na *BVR Operator* kulingana na ratiba ya Uboreshaji wa Daftari la Kudumu la Wapiga Kura, litafanyika kwa Mujibu wa Sheria Kanuni na Taratibu.

Tume pia imetangaza tarehe 18 Julai, 2019 kuwa ni siku ya kuanza kwa zoezi la Uboreshaji wa Daftari la Kudumu la Wapiga Kura katika Mikoa ya Arusha na Kilimanjaro. Uzinduzi wake utafanyika Mkoani Kilimanjaro na zoezi hilo litaendelea katika maeneo mengine.

Bartholomew Wandu

Afisa Habari Mwandamizi

TUME YA TAIFA YA UCHAGUZI

21 Juni, 2019