
 

 

 JAMHURI YA MUUNGANO WATANZANIA 

 

TUME YA TAIFA YA UCHAGUZI 

TAARIFA KWA UMMA 

 

 

 

 

KUAHIRISHWA KWA ZOEZI LA AJIRA ZA WATUMISHI WA 
MUDA KWA AJILI YA  UBORESHAJI WA DAFTARI LA 

KUDUMU LA WAPIGA KURA 

Tume ya Taifa ya Uchaguzi inapenda kuwataarifu Wananchi wote 
kuwa tarehe 30 Mei, 2019 iliwatangazia nafasi za kazi za muda 
kupitia tovuti yake ya www.nec.go.tz na kuwaalika watanzania 
wenye sifa zilizo ainishwa kwenye tangazo hilo kuomba nafasi hizo 
za kazi. 

Hivyo, Tume inapenda kuwataarifu wananchi wote ya kwamba 
mchakato wa ajira za muda kwa ajili ya zoezi hilo umeahirishwa 
hadi hapo itakapotangazwa tena. 

Aidha, Tume inapenda kutoa shukrani zake kwa wale wote walioleta 
maombi yao ya kazi na inaomba radhi kwa usumbufu wowote 
utakaojitokeza. 

 

 

 

 

 

Dkt. Athumani Kihamia 

MKURUGENZI WA UCHAGUZI 

 

http://www.nec.go.tz/

