



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
TUME YA TAIFA YA UCHAGUZI



TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI

Tume ya Taifa ya Uchaguzi inapenda kuviarifu Vyama vya Siasa na Wananchi wote kwa ujumla kuwa kwa mamlaka iliyopewa kwa mujibu wa Vifungu vya 35 B (1), (3) (a), 37 (1) (a) na 46 (1) vya Sheria ya Taifa ya Uchaguzi, Sura ya 343, Ratiba ya Uchaguzi Mkuu itakuwa kama ifuatavyo:-

NA	TUKIO	TAREHE
1	Uteuzi wa Wagombea Urais, Ubunge na Udiwani	21 Agosti, 2015
2	Kampeni ya Uchaguzi	22 Agosti, mpaka 24 Oktoba, 2015
3	Siku ya Kupiga Kura	25 Oktoba, 2015

Imetolewa leo tarehe 23 Mei, 2015.

Jaji wa Rufaa (Mst.) Damian Z. Lubuva

MWENYEKITI WA TUME YA TAIFA YA UCHAGUZI